ಸೌರ PV ಗಾಗಿ CMTB1-63DC 1P 1A-63A DC MCB ಮಿನಿಯೇಚರ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್
ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರಗಳು
CMTB1-63 DC MCB ಮಿನಿಯೇಚರ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ಗಳು ವಿದ್ಯುತ್ ಉಪಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಇತರ ಲೋಡ್ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಓವರ್ಲೋಡ್ ಮತ್ತು ಶಾರ್ಟ್-ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ರಕ್ಷಿಸುವ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ, ಮತ್ತು ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಸಹ ರಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ಹೆಚ್ಚಿನ DC MCB ಹೊಸ ಶಕ್ತಿ, ಸೌರ PV, ಇತ್ಯಾದಿಗಳಂತಹ ಕೆಲವು ನೇರ ಪ್ರವಾಹ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ. DC MCB ಯ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಸ್ಥಿತಿಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ DC 12V-1000V ನಿಂದ ಮತ್ತು ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಕರೆಂಟ್ 63A ವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ.
| ಪ್ರಮಾಣಿತ | ಐಇಸಿ/ಇಎನ್ 60947-2 |
| (ಎ) ರಲ್ಲಿ ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಪ್ರವಾಹ | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ಕಂಬಗಳು | 1P |
| ರೇಟೆಡ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ Ue (V) | 250 ವಿ |
| ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಆವರ್ತನ | 50/60Hz (ಹರ್ಟ್ಝ್) |
| ರೇಟೆಡ್ ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಐಸಿಎನ್ | 6000 ಎ |
| ಸುತ್ತುವರಿದ ತಾಪಮಾನ | -20℃~+70℃ |
| ಕರ್ವ್ ಪ್ರಕಾರ | ಚ |
| ಮಾಲಿನ್ಯದ ಮಟ್ಟ | 3 |
| ಎತ್ತರ | ≤ 2000ಮೀ |
| ಗರಿಷ್ಠ ವೈರಿಂಗ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 25 ಮೀ㎡ |
| ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ | 35mm DIN ರೈಲು |
| ಒಳಬರುವ ಸಾಲಿನ ಪ್ರಕಾರ | ಟಾಪ್ |
ಅನುಕೂಲ
1. ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಕರೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಓವರ್ಲೋಡ್ ಕರೆಂಟ್ನಿಂದ ಸಾಧನವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿ.
2. ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಗಾತ್ರ: ಡಿಸಿ ಎಂಸಿಬಿಗಳನ್ನು ಸಾಂದ್ರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಸ್ಥಳಾವಕಾಶ ಉಳಿಸುವಂತೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಸಣ್ಣ ವಿದ್ಯುತ್ ಫಲಕಗಳು ಮತ್ತು ಉಪಕರಣಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ.
3. ಸುಲಭ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ: ಡಿಸಿ ಎಂಸಿಬಿಗಳನ್ನು ಸುಲಭ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಡಿಐಎನ್ ಹಳಿಗಳ ಮೇಲೆ ಅಥವಾ ನೇರವಾಗಿ ಪ್ಯಾನೆಲ್ಗೆ ಅಳವಡಿಸಬಹುದು.
ಕಂಬಗಳು
ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್
DC MCB ಮಿನಿಯೇಚರ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ ಅನ್ನು ಹೊಸ ಶಕ್ತಿ, ಸೌರ PV, ಇತ್ಯಾದಿಗಳಂತಹ ಕೆಲವು ನೇರ ವಿದ್ಯುತ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
ಇತರರು
ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್
ಒಳಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗೆ 12 ಪಿಸಿಗಳು, ಹೊರಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗೆ 240 ಪಿಸಿಗಳು.
ಹೊರಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಆಯಾಮ: 41*21.5*41.5 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಮತ್ತು ಉತ್ತರಗಳು
ISO 9001, ISO14001 ನಿರ್ವಹಣಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ, ಮತ್ತು ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರಗಳಾದ CCC, CE, CB ಯಿಂದ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆದಿವೆ.
ಮುಖ್ಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ
MUTAI ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಮಧ್ಯಪ್ರಾಚ್ಯ, ಆಫ್ರಿಕಾ, ಆಗ್ನೇಯ ಏಷ್ಯಾ, ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕಾ, ರಷ್ಯಾ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದೆ.
ನಮ್ಮನ್ನು ಏಕೆ ಆರಿಸಬೇಕು
ದೂರವಾಣಿ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com









