MUTAI CMTB1LE-63 4P ಉಳಿಕೆ ಕರೆಂಟ್ ಚಾಲಿತ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ RCBO
ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರಗಳು
CMTB1LE-63 ಉಳಿಕೆ ಕರೆಂಟ್ ಚಾಲಿತ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ ಜನರು ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಅನ್ನು ವಿದ್ಯುತ್ ಆಘಾತ, ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್, ಓವರ್ಲೋಡ್ ದೋಷಗಳಿಂದ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. RCBO ಅನ್ನು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ವಸತಿ ಕಟ್ಟಡಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ,
ಇದು IEC61009-1 ಮಾನದಂಡಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿದೆ.
| ಉತ್ಪನ್ನದ ಹೆಸರು | ಉಳಿಕೆ ಕರೆಂಟ್ ಆಪರೇಟೆಡ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ |
| ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆ. | CMTB1LE-63 4P ಪರಿಚಯ |
| ಪ್ರಮಾಣಿತ | ಐಇಸಿ 61009-1 |
| (ಎ) ರಲ್ಲಿ ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಪ್ರವಾಹ | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ಕಂಬಗಳು | 4P |
| ರೇಟೆಡ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ Ue (V) | 400 ವಿ |
| ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಆವರ್ತನ | ಎಸಿ 50/60Hz |
| ರೇಟೆಡ್ ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಐಸಿಎನ್ | 3000 ಎ/4500 ಎ/ 6000 ಎ |
| ರೇಟೆಡ್ ಇಂಪಲ್ಸ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ತಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ Uimp | 4000 ವಿ |
| ಸುತ್ತುವರಿದ ತಾಪಮಾನ | -20℃~+40℃ |
| ತತ್ಕ್ಷಣದ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಪ್ರಕಾರ | ಸಿ ಅಥವಾ ಡಿ |
| ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಉಳಿದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಪ್ರವಾಹ ಇನ್ | 30mA,50mA,75mA,100mA |
ಕರ್ವ್
ಔಟ್ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯಾಮ (ಮಿಮೀ)
ಅನುಕೂಲ
1. ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಕರೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಓವರ್ಲೋಡ್ ಕರೆಂಟ್ನ ರಕ್ಷಣೆ
2. ವಿದ್ಯುತ್ ಆಘಾತಗಳ ವಿರುದ್ಧ ರಕ್ಷಣೆ: ಉಳಿದಿರುವ ಕರೆಂಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ ನೆಲಕ್ಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಸೋರಿಕೆಯಿಂದ ಉಂಟಾಗುವ ವಿದ್ಯುತ್ ದೋಷಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ವಿದ್ಯುತ್ ಆಘಾತಗಳು ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಆಘಾತಗಳನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತದೆ.
3. ತ್ವರಿತ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಸಮಯ: ಈ ಬ್ರೇಕರ್ಗಳು ವಿದ್ಯುತ್ ದೋಷ ಪತ್ತೆಯಾದಾಗ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಟ್ರಿಪ್ ಆಗುವಂತೆ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆಗಾಗ್ಗೆ ಒಂದು ಸೆಕೆಂಡಿನ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದೊಳಗೆ.
ಕಂಬಗಳು
ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್
MCB ಮಿನಿಯೇಚರ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ಗಳು ವೃತ್ತಿಪರವಾಗಿದ್ದು, ಕಟ್ಟಡ, ನಿವಾಸ, ಕೈಗಾರಿಕಾ ಅನ್ವಯಿಕೆಗಳು, ವಿದ್ಯುತ್ ಶಕ್ತಿ ಪ್ರಸರಣದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.
ಇತರರು
ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್
ಒಳಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗೆ 1 ಪಿಸಿಗಳು, ಹೊರಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗೆ 20 ಪಿಸಿಗಳು.
ಹೊರಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಆಯಾಮ: 41*21.5*41.5 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಮುಖ್ಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ
MUTAI ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಮಧ್ಯಪ್ರಾಚ್ಯ, ಆಫ್ರಿಕಾ, ಆಗ್ನೇಯ ಏಷ್ಯಾ, ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕಾ ಮತ್ತು ರಷ್ಯಾ... ಇತ್ಯಾದಿಗಳಲ್ಲಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳಿಗೆ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುವಲ್ಲಿ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಒತ್ತು ನೀಡಿದೆ.
ನಮ್ಮನ್ನು ಏಕೆ ಆರಿಸಬೇಕು
ದೂರವಾಣಿ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












