MUTAI CMTB1LE-63 3P ಉಳಿಕೆ ಕರೆಂಟ್ ಚಾಲಿತ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ RCBO
ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರಗಳು
ಓವರ್ಕರೆಂಟ್ ಪ್ರೊಟೆಕ್ಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ರೆಸಿಡ್ಯುಯಲ್ ಕರೆಂಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ (RCBO) ಒಂದು ವಿದ್ಯುತ್ ಸುರಕ್ಷತಾ ಸಾಧನವಾಗಿದ್ದು, ಇದು ರೆಸಿಡ್ಯುಯಲ್ ಕರೆಂಟ್ ಡಿವೈಸ್ (RCD) ಮತ್ತು ಮಿನಿಯೇಚರ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ (MCB) ಗಳ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಘಟಕದಲ್ಲಿ ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ.
CMTB1LE-63 ಉಳಿಕೆ ಕರೆಂಟ್ ಚಾಲಿತ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ ಜನರು ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಅನ್ನು ವಿದ್ಯುತ್ ಆಘಾತ, ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್, ಓವರ್ಲೋಡ್ ದೋಷಗಳಿಂದ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. RCBO ಅನ್ನು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ವಸತಿ ಕಟ್ಟಡಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು IEC61009-1 ಮಾನದಂಡಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ.
| ಉತ್ಪನ್ನದ ಹೆಸರು | RCBO ಉಳಿಕೆ ಕರೆಂಟ್ ಆಪರೇಟೆಡ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ |
| ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆ. | CMTB1LE-63 3P ಪರಿಚಯ |
| ಪ್ರಮಾಣಿತ | ಐಇಸಿ 61009-1 |
| (ಎ) ರಲ್ಲಿ ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಪ್ರವಾಹ | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ಕಂಬಗಳು | 3P |
| ರೇಟೆಡ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ Ue (V) | 400 ವಿ |
| ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಆವರ್ತನ | ಎಸಿ 50/60Hz |
| ರೇಟೆಡ್ ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಐಸಿಎನ್ | 3000 ಎ/4500 ಎ/ 6000 ಎ |
| ರೇಟೆಡ್ ಇಂಪಲ್ಸ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ತಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ Uimp | 4000 ವಿ |
| ಸುತ್ತುವರಿದ ತಾಪಮಾನ | -20℃~+40℃ |
| ತತ್ಕ್ಷಣದ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಪ್ರಕಾರ | ಸಿಡಿ |
| ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಉಳಿದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಪ್ರವಾಹ ಇನ್ | 30mA,50mA,75mA,100mA |
ಕರ್ವ್
ಔಟ್ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯಾಮ (ಮಿಮೀ)
ಅನುಕೂಲ
1. ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಕರೆಂಟ್, ಓವರ್ಲೋಡ್ ಕರೆಂಟ್ ಮತ್ತು ಭೂಮಿಯ ಸೋರಿಕೆ ರಕ್ಷಣೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ಗಳ ರಕ್ಷಣೆ
2. ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸುಲಭ: RCBOಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸಾಂದ್ರವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸುಲಭವಾಗಿರುತ್ತವೆ, ಇದು ಸಣ್ಣ ಸ್ಥಳಗಳು ಅಥವಾ ಬಿಗಿಯಾದ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲು ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ.
ಕಂಬಗಳು
ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್
MCB ಮಿನಿಯೇಚರ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ಗಳು ವೃತ್ತಿಪರವಾಗಿದ್ದು, ಕಟ್ಟಡ, ನಿವಾಸ, ಕೈಗಾರಿಕಾ ಅನ್ವಯಿಕೆಗಳು, ವಿದ್ಯುತ್ ಶಕ್ತಿ ಪ್ರಸರಣದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.
ಇತರರು
ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್
ಒಳಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗೆ 2 ಪಿಸಿಗಳು, ಹೊರಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗೆ 40 ಪಿಸಿಗಳು.
ಹೊರಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಆಯಾಮ: 41*21.5*41.5 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಮುಖ್ಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ
MUTAI ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಮಧ್ಯಪ್ರಾಚ್ಯ, ಆಫ್ರಿಕಾ, ಆಗ್ನೇಯ ಏಷ್ಯಾ, ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕಾ, ರಷ್ಯಾ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದೆ.
ನಮ್ಮನ್ನು ಏಕೆ ಆರಿಸಬೇಕು
ದೂರವಾಣಿ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













