MUTAI CMTB1LE-63 1P N ಉಳಿಕೆ ಕರೆಂಟ್ ಚಾಲಿತ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ RCBO
ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರಗಳು
CMTB1LE-63 ಉಳಿಕೆ ಕರೆಂಟ್ ಚಾಲಿತ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ ಜನರು ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಅನ್ನು ವಿದ್ಯುತ್ ಆಘಾತ, ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್, ಓವರ್ಲೋಡ್ ದೋಷಗಳಿಂದ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. RCBO ಅನ್ನು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ವಸತಿ ಕಟ್ಟಡಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು IEC61009-1 ಮಾನದಂಡಕ್ಕೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ.
CMTB1LE-63 RCBO AC50/60HZ ಗೆ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ, 230V/240V/400V /415V ರೇಟೆಡ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಮತ್ತು 63A ವರೆಗಿನ ಕರೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.
| ಉತ್ಪನ್ನದ ಹೆಸರು | ಆರ್ಸಿಬಿಒ |
| ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆ. | CMTB1LE-63 1P+N ಪರಿಚಯ |
| ಪ್ರಮಾಣಿತ | ಐಇಸಿ 61009-1 |
| (ಎ) ರಲ್ಲಿ ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಪ್ರವಾಹ | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ಕಂಬಗಳು | 1ಪಿ+ಎನ್ |
| ರೇಟೆಡ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ Ue (V) | 230 ವಿ |
| ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಆವರ್ತನ | ಎಸಿ 50/60Hz |
| ರೇಟೆಡ್ ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಐಸಿಎನ್ | 3000 ಎ/4500 ಎ/ 6000 ಎ |
| ರೇಟೆಡ್ ಇಂಪಲ್ಸ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ತಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ Uimp | 4000 ವಿ |
| ಸುತ್ತುವರಿದ ತಾಪಮಾನ | -20℃~+40℃ |
| ತತ್ಕ್ಷಣದ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಪ್ರಕಾರ | ಸಿಡಿ |
| ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಉಳಿದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಪ್ರವಾಹ ಇನ್ | 30mA,50mA,75mA,100mA |
ಕರ್ವ್
ಔಟ್ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯಾಮ (ಮಿಮೀ)
ಅನುಕೂಲ
1. ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್, ಓವರ್ಲೋಡ್ ಮತ್ತು ಭೂಮಿಯ ಸೋರಿಕೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ಗಳ ರಕ್ಷಣೆ
2.ಸುಲಭ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ: ಉಳಿದಿರುವ ಕರೆಂಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ಗಳನ್ನು ಯಾವುದೇ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ ಪ್ಯಾನಲ್ ಅಥವಾ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ ಬಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸುಲಭವಾಗುತ್ತದೆ.
3. ಸೂಕ್ಷ್ಮತೆ: ಅವು ನೆಲಕ್ಕೆ ಸಣ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ವಿದ್ಯುತ್ ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ಸಹ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಬಲ್ಲವು.
ಕಂಬಗಳು
ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್
MCB ಮಿನಿಯೇಚರ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ಗಳು ವೃತ್ತಿಪರವಾಗಿದ್ದು, ಕಟ್ಟಡ, ನಿವಾಸ, ಕೈಗಾರಿಕಾ ಅನ್ವಯಿಕೆಗಳು, ವಿದ್ಯುತ್ ಶಕ್ತಿ ಪ್ರಸರಣದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ.
ಇತರರು
ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್
ಒಳಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗೆ 4 ಪಿಸಿಗಳು, ಹೊರಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗೆ 80 ಪಿಸಿಗಳು.
ಹೊರಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಆಯಾಮ: 41*21.5*41.5 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಮುಖ್ಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ
MUTAI ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಮಧ್ಯಪ್ರಾಚ್ಯ, ಆಫ್ರಿಕಾ, ಆಗ್ನೇಯ ಏಷ್ಯಾ, ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕಾ, ರಷ್ಯಾ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದೆ.
ನಮ್ಮನ್ನು ಏಕೆ ಆರಿಸಬೇಕು
ದೂರವಾಣಿ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












