MUTAI CMTB1LE-63 2P ಉಳಿಕೆ ಕರೆಂಟ್ ಚಾಲಿತ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ RCBO
ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರಗಳು
ನೆಲದ ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಅತಿಪ್ರವಾಹಗಳಿಂದ ಉಂಟಾಗುವ ವಿದ್ಯುತ್ ಆಘಾತ ಮತ್ತು ಬೆಂಕಿಯ ಅಪಾಯಗಳಿಂದ RCBO ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ನೆಲಕ್ಕೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಸೋರಿಕೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಇದನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಉಳಿದಿರುವ ಪ್ರವಾಹಗಳು ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ, ಇದು ದೋಷಯುಕ್ತ ವೈರಿಂಗ್, ಹಾನಿಗೊಳಗಾದ ನಿರೋಧನ ಅಥವಾ ದೋಷಯುಕ್ತ ವಿದ್ಯುತ್ ಉಪಕರಣಗಳಿಂದ ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಇದರ ಜೊತೆಗೆ, ಇದು ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ಗಳು ಅಥವಾ ಓವರ್ಲೋಡ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ಗಳಿಂದ ಉಂಟಾಗಬಹುದಾದ ಅತಿಪ್ರವಾಹಗಳ ವಿರುದ್ಧವೂ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ.
RCBO ಗಳನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ವಸತಿ ಮತ್ತು ವಾಣಿಜ್ಯ ಕಟ್ಟಡಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಗೂ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಅನ್ವಯಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅಡುಗೆಮನೆಗಳು, ಸ್ನಾನಗೃಹಗಳು ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಉಪಕರಣಗಳು ನೀರಿನ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿರುವ ಇತರ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ರಕ್ಷಣೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಅವು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಉಪಯುಕ್ತವಾಗಿವೆ.
| ಉತ್ಪನ್ನದ ಹೆಸರು | RCBO ಉಳಿಕೆ ಕರೆಂಟ್ ಆಪರೇಟೆಡ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಬ್ರೇಕರ್ |
| ಮಾದರಿ ಸಂಖ್ಯೆ. | CMTB1LE-63 2P ಪರಿಚಯ |
| ಪ್ರಮಾಣಿತ | ಐಇಸಿ 61009-1 |
| (ಎ) ರಲ್ಲಿ ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಪ್ರವಾಹ | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| ಕಂಬಗಳು | 2P |
| ರೇಟೆಡ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ Ue (V) | 230 ವಿ |
| ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಆವರ್ತನ | ಎಸಿ 50/60Hz |
| ರೇಟೆಡ್ ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಐಸಿಎನ್ | 3000 ಎ/4500 ಎ/ 6000 ಎ |
| ರೇಟೆಡ್ ಇಂಪಲ್ಸ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ತಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ Uimp | 4000 ವಿ |
| ಸುತ್ತುವರಿದ ತಾಪಮಾನ | -20℃~+40℃ |
| ತತ್ಕ್ಷಣದ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಪ್ರಕಾರ | ಸಿಡಿ |
| ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಉಳಿದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಪ್ರವಾಹ ಇನ್ | 30mA,50mA,75mA,100mA |
ಕರ್ವ್
ಔಟ್ಲೈನ್ ಮತ್ತು ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ಆಯಾಮ (ಮಿಮೀ)
ಅನುಕೂಲ
1. ಶಾರ್ಟ್ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಕರೆಂಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ಗಳ ರಕ್ಷಣೆ
2. ಓವರ್ಲೋಡ್ ಕರೆಂಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ಗಳ ರಕ್ಷಣೆ
3. ಭೂಮಿಯ ಸೋರಿಕೆ ರಕ್ಷಣೆಯ ರಕ್ಷಣೆ
ಕಂಬಗಳು
ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್
MCB ಯನ್ನು ಕಟ್ಟಡ ನಿರ್ಮಾಣ, ನಿವಾಸ, ಕೈಗಾರಿಕಾ ಅನ್ವಯಿಕೆಗಳು, ವಿದ್ಯುತ್ ಪ್ರಸರಣದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
ಇತರರು
ಪ್ಯಾಕೇಜಿಂಗ್
ಒಳಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗೆ 3 ಪಿಸಿಗಳು, ಹೊರಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗೆ 60 ಪಿಸಿಗಳು.
ಹೊರಗಿನ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಆಯಾಮ: 41*21.5*41.5 ಸೆಂ.ಮೀ.
ಮುಖ್ಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ
ಮಧ್ಯಪ್ರಾಚ್ಯ, ಆಫ್ರಿಕಾ, ಆಗ್ನೇಯ ಏಷ್ಯಾ, ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕಾ, ರಷ್ಯಾ ಮಾರುಕಟ್ಟೆ... ಇತ್ಯಾದಿ
ದೂರವಾಣಿ: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












